ยสบู่ในราคาก้อนละ 3 หยวน และเอาผลไม้อย่างอื่นออกมาขายอีกเล็กน้อยก็ไ
าย ๆ เรื่องจะเห็นว่ามาขายครั้งหนึ่งได้
ขายของได